รายละเอียดการซ่อม

 

สถานะการซ่อม : ซ่อมได้
หมายเลข : CL-GI-00103
ผู้แจ้ง : sanit
E-mail :
วันที่ : 2018-07-23
เวลา : 15:37:34
หน่วยงาน : ประสานมิตร
ประเภทครุภัณฑ์ : ไฟฟ้า
เลขครุภัณฑ์ :
สถานที่ (ชั้น) : 1
ลักษณะการชำรุด : แจ้ง หลอดไฟ LED ขาด 2 หลอด หลอดธรรมดา 4 หลอด บริเวณ หน้าเคาน์เตอร์บริการชั้น 1
คะแนนการซ่อม : 0
รูปภาพที่แนบ :
ผู้ดำเนินการ : anurakh
วันที่เริ่มดำเนินการ : 2018-07-24
วันที่แล้วเสร็จ : 2018-07-24
อุปกรณ์ที่ใช้ (อะไหล่) : -
จำนวน : 0
รายละเอียด : -
กลับหน้าหลัก

 

 

ฝ่ายเทคโนโลยีห้องสมุด สำนักหอสมุดกลาง มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ