รายละเอียดการซ่อม

 

สถานะการซ่อม : ซ่อมได้
หมายเลข : OK-GI-00319
ผู้แจ้ง : janejiram
E-mail :
วันที่ : 2019-02-26
เวลา : 13:34:08
หน่วยงาน : องครักษ์
ประเภทครุภัณฑ์ : ไฟฟ้า
เลขครุภัณฑ์ :
สถานที่ (ชั้น) : 1
ลักษณะการชำรุด : หลอดไฟบริเวณบันไดทางขึ้นชั้น 2 และโถงชั้น 1 หลอดไฟไม่ติด
คะแนนการซ่อม : 0
รูปภาพที่แนบ :
ผู้ดำเนินการ : amnatp
วันที่เริ่มดำเนินการ : 2019-02-26
วันที่แล้วเสร็จ : 2019-02-26
อุปกรณ์ที่ใช้ (อะไหล่) : หลอดไฟจำนวน 2 หลอด
จำนวน : 1
รายละเอียด : ได้ทำการตรวจเช็คและดำเนินการเปลี่ยนหลอดให้เรียบร้อย
กลับหน้าหลัก

 

 

ฝ่ายเทคโนโลยีห้องสมุด สำนักหอสมุดกลาง มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ