รายละเอียดการซ่อม

 

สถานะการซ่อม : ซ่อมได้
หมายเลข : OK-GI-00566
ผู้แจ้ง : wannisa
E-mail : wannisa@g.swu.ac.th
วันที่ : 2019-10-18
เวลา : 09:58:01
หน่วยงาน : องครักษ์
ประเภทครุภัณฑ์ : ไฟฟ้า
เลขครุภัณฑ์ :
สถานที่ (ชั้น) : 1
ลักษณะการชำรุด : ไฟที่จอดรถไม่ติด 3 ดวง
คะแนนการซ่อม : 0
รูปภาพที่แนบ :
ผู้ดำเนินการ : amnatp
วันที่เริ่มดำเนินการ : 2019-10-18
วันที่แล้วเสร็จ : 2019-10-18
อุปกรณ์ที่ใช้ (อะไหล่) : หลอดไฟจำนวน 3 หลอด
จำนวน : 1
รายละเอียด : ได้ทำการตรวจเช็คและดำเนินการแก้ไขเปลี่ยนเรียบร้อย
กลับหน้าหลัก

 

 

ฝ่ายเทคโนโลยีห้องสมุด สำนักหอสมุดกลาง มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ